KA-SHEN Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
KA-SHEN Board

::<[ศูนย์บัญชาการ KSN. ภารกิจพิชิตราชันย์]>::

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)

Go down 
killie-jestiicz
RYUSAKii
sz_kaz
comboto
racouk
felalia
ferisku
SandalVitreous
นู๋ปอนด์จ้า
phat-24*
lemonwhite
popoling-ice
CooLs BoyZ
kanin
bangbao
19 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
comboto
ปีสองจอมซนปนทะเล้น
comboto

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 181

จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyTue Mar 20, 2007 12:39 am

สวยมากเลยยยยเหงภาพแล้วชอบ ฟิวส์ ที่สุดเลยอ่าเท่ดี

แล้วก้อชอบหลายๆคนในภาพด้วย

ตอนนี้อยากเหงภาพ ริน มากเลยยย

วาดมาให้ดีอีกเยอะๆนะพี่เปา ^^
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
comboto
comboto

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 181

จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyTue Mar 20, 2007 12:41 am

งะข้างบนพิมผิด

จาบอกว่าวาดมาหายดูอีกเยอะๆนะพี่เปา

อยากวาดได้แบบพี่เปาจัง

แต่ทำไม่เปงวาดไม่เก่ง
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 108

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyTue Mar 20, 2007 2:16 am

อือ คนแรกที่ไอซ์สะดุดไปว่าขาดก็คือเจ๊ริน ขาดไปได้ไง - -
kanin
หัวหน้าภารโรง
kanin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1362

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyTue Mar 20, 2007 8:24 am

ใช่ๆๆ

ท่านเปาขาดไปคนนึงน้า~

คนสำคัญด้วยล่ะ!!!!!

ไม่มีคนนี้เรนเสียใจแย่เลยTT-TT
kanin
kanin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1362

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyTue Mar 20, 2007 9:02 am

ง่า~ ท่านเปาข้าน้อยจะขอรีเควสหน่อยนะงับ

คือ...อยากเห็นภาพสรัสวดีอ่ะTT-TT

(อยากเห็นแฟนเรนว่างั้นเหอะ)
bangbao
หน่วยรบพิเศษ KSN
bangbao

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 401

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyTue Mar 20, 2007 10:00 am

=___=!!! งับๆ อืมม รีบจดๆ

แต่ช่วงนี้กำลังฝึกอัพสกิลอะครับ 55+ คงอีกนานกว่าจะได้เอามาโพส

ปล.9hv'ขออภัยด้วยนะครับ
lemonwhite
lemonwhite

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 464

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyTue Mar 20, 2007 10:34 am

ชอบกระต่ายขี้บ่น แต่ไม่เคยเม้มให้เขาเลยซักทีนี่สิ 55+

อือ...สำหรับหนังสือดิจิตอลฯนะคะ นาวคิดว่าไม่ควรแนะนำนะ อ่าไม่รู้สิ ภาพมันสวย ใช่ สวยมากกกกกกกกก =w=" เพียงแต่ว่ามันเป็นการลงสีแบบทั่วไปชัดๆ มันเป็นทริคของแต่ละคน แต่มันไม่มีเทคนิคเล็กๆที่คนฝึกหัดแบบเริ่มต้นจริงๆจะทำได้ เคยมีคนในบอร์ดท่านฮาว(เป็นสถานที่ที่นาวฝึกลงสีอยู่ ในเด็กดีนี่แหละ)

"ถ้าซื้อมาแล้วทำไม่เป็นก็ไม่มีประโยชน์ ซื้อมาแล้วใช้ไม่เป็นก็ไม่ต้องซื้อให้เปลือง"

อาศัยประสบการณ์และการฝึกฝนจะได้ดีกว่า แล้วก็คนที่เขาวาดเก่งๆกันก็ผ่านการฝึกมาเหมือนกัน คิดดูซิว่าตัวเองฝึกมามากพอหรือเปล่าถึงมาถามเทคนิคของคนอื่น ฝึกมาเท่ากับเขาแล้วเหรอ ทริค หรือ เคล็ดลับอะไรน่ะไม่มีทั้งนั้นแหละ

การ์ตูนต่อสู้เป็นแบบที่ดีมากสำหรับกล้ามเนื้อค่ะ ถ้าอยากวาดการ์ตูนตาหวานก็ไปการ์ตูนผู้หญิง ถ้าอยากฝึกวาดผู้ชายไปแนวYaoi ซึ่งอันนี้แนะนำให้มาเข้าลัทธิเดียวกัน 5555+(ล้อเล่นนะคะ - -+)

แต่ในหนังสือภาพสวยมากเลยนะ พวกที่ลงอัญมณี(หนูทำไม่เป็น)นาวก็ส่องหาดูจากภาพพวกนี้แล = =

จบ...มาบ่นอีกแล้ว =w=a
lemonwhite
lemonwhite

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 464

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyTue Mar 20, 2007 10:35 am

พูดถึงทริคแล้วคิดถึงทริคเตอร์ T T อ๊าก จะถึงเวลที่100แล้ว!~
phat-24*
อาจารย์ฝึกหัดหน้าสวย
อาจารย์ฝึกหัดหน้าสวย
phat-24*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 387

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyTue Mar 20, 2007 1:30 pm

เอ่อนั่นสิ อยากเห็นสรัสวดี >.< หุหุ
รีเควสด้วยคนๆๆ ฮี่ๆ
http://my.dek-d.com/phat-ja
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 405

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyTue Mar 20, 2007 3:19 pm

สรัสวดี ขอเป็นตัวละครลึกลับต่อไปเหอะค่ะ ^^ ยังไม่อยากให้เห็นกันตอนนี้นะ

อืม... ขาดโย กับ รินเรอะ = =' ขอสองคนนี้เท่านั้นก็พอมั้ง

น้องเปาเรียนรู้คล้ายพี่เลยนะ ตอนนี้พี่มีหนังสือดิจิตอลฯ สองเล่ม (หาเล่มแรกไม่เจอ)
แล้วก็เซิร์ตหาตามอินเตอร์เน็ต พวก howto ไปเลย สรุปได้แหล่งมาเยอะแยะมาก ๆ

ทั้งสำหรับผู้เริ่มต้นและก็เทคนิค เยอะแยะ

อืม พี่ก็ชอบพี่กระต่ายขี้บ่นนะ ลายเส้นเขาสวยดี 5+
http://sinsin.exteen.com
kanin
kanin

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyWed Mar 21, 2007 9:29 am

ถ้าพี่ซินว่าอย่างนั้นข้าน้อยก็คงไม่ขัดงับ ^-^
ferisku
นายใหญ่แห่งคาเชน
ferisku

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 788

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyWed Mar 21, 2007 7:27 pm

ขอบคุณมากค่ะ

ท่านเปา

ที่เอาเทคกะนิกเด็ดๆมาให้

ใจดีสุดๆเล้ยท่าน

ขอให้หล่อวันหล่อคืนน้าค๊า !!
http://ferisku.exteen.com/
ferisku
ferisku

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 788

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyWed Mar 21, 2007 7:29 pm

อ้อ

ของ vicvic นุก็ชอบค่ะ

เจ๋งมากเลย

ส่วนของคนอื่นยังไม่ได้ดูเลย
555

เเต่กําลังไล่ดูอยู่ค่ะ

ขอบคุณอีกครั้งค่า
http://ferisku.exteen.com/
bangbao
bangbao

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 401

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyWed Mar 21, 2007 10:22 pm

=___=!!! บล็อกของนาวก็น่าสนนะครับ ลองเข้าไปดูละกัน ภาพสวยมากเลยครับ

http://lemonwhite.exteen.com
CooLs BoyZ
ปีสองสุดโฉด
ปีสองสุดโฉด
CooLs BoyZ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 212

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyWed Mar 21, 2007 11:04 pm

โหพี่นาวครับ.....เล่นทริคส์เตอร์ได้สุดยอดมาก...ขอคารวะ

อันที่จริงเกมนี้ผมก้อเคยเล่น (ตอน CB)แต่ตอนนี้เพื่อนผมขโมยไปเล่นแล้ว TT0TT

แต่นี้เวล 100 สุดยอดจริงๆเพื่อนผมยังแค่ 60 กว่าๆเอง 555+
CooLs BoyZ
ปีสองสุดโฉด
ปีสองสุดโฉด
CooLs BoyZ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 212

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyWed Mar 21, 2007 11:06 pm

เอ้อ...ใช่แล้วก้อพี่ซินยังมะบอกผมเลยว่าจะเอาผลงานของทุกๆคนไปทำอะไรอ่ะ

ถ้าให้ผมเดานะ เอาแบบเล่นๆนะ "พี่ซินจาเอาไปแบล็คเมลล์แน่ๆเยย 555+"

(ล้อเล่นนะคับ)[/b]
lemonwhite
lemonwhite

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyThu Mar 22, 2007 10:21 am

ท่านเปาเอาบล๊อคนาวมาจากไหน =[]=!
(มองดูตัวเอง เราเคยเอาไปโพสที่ไหนรึเปล่าหว่า ="=)
lemonwhite
lemonwhite

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyThu Mar 22, 2007 10:24 am

ความจริงตอนนี้อยู่ในช่วงดองบล๊อคแหละ -,,-
เข้าไปก็มีแต่ของเก่าๆ
มีแบบฝึกสอนวาดผมอยู่นะ อ่า บทเรียนน่ะค่ะบทเรียน
มีบทนำแล้วเลิกเลย 555+
ก็เขาดองนี่นา T T
bangbao
bangbao

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyThu Mar 22, 2007 12:08 pm

=___=!!! วันก่อนเจอใน google น่ะครับ =___=***

ปล.ช่วงนี้ผมก็อยู่ในช่วงดองบล็อกเหมียนกันครับ =[]=!!!
sz_kaz
ปีสองสุดโฉด
ปีสองสุดโฉด
sz_kaz

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 265

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyThu Mar 22, 2007 1:31 pm

พูดได้คำเดียวว่า โอ้ว..พระเจ้าจอร์จ มันยอดมาก ( รู้สึกว่าจะพูดมากกว่าคำเดียวแล้ว อิอิ )อยากบอกว่ารักทุกคนในบอร์ดนะ
lemonwhite
lemonwhite

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyThu Mar 22, 2007 5:07 pm

เข้าไปดูในบล๊อคท่านเปาแล้ว
แหะๆ ลองเอาชื่อท่านมาต่อท้ายexteenแบบมั่วๆแล้วปรากฎว่ามันเข้าได้
ใช่ของท่านจริงๆด้วย>_<
felalia
felalia

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 413

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyThu Mar 22, 2007 6:51 pm

บล็อคท่านนาวน่ารักจิงๆค่ะ

เเต่ยังไม่ได้ไปดูของท่านเปาเลย...
felalia
felalia

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 413

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyThu Mar 22, 2007 7:01 pm

ไปดูบล็อคท่านเปาเเล้วค่า

เข้าได้จิงๆด้วย

ฟ้าทั้งบล็อคเลย^^
lemonwhite
lemonwhite

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyThu Mar 22, 2007 7:19 pm

เห็นแล้วใช่มั้ยว่าดองทั้ง2คนเลย 555+
felalia
felalia

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) - Page 2 EmptyThu Mar 22, 2007 7:37 pm

เเต่ยังดองน้อยกว่าเเจๆค่ะ

ตั้งเเต่สมัครเคยเข้าไปครั้งเดียวเองTToTT

จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 2 เธˆเธฒเธ 3เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3  Next