KA-SHEN Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
KA-SHEN Board

::<[ศูนย์บัญชาการ KSN. ภารกิจพิชิตราชันย์]>::

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)

Go down 
killie-jestiicz
RYUSAKii
sz_kaz
comboto
racouk
felalia
ferisku
SandalVitreous
นู๋ปอนด์จ้า
phat-24*
lemonwhite
popoling-ice
CooLs BoyZ
kanin
bangbao
19 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2, 3  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
bangbao
หน่วยรบพิเศษ KSN
bangbao

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 401

จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptySun Mar 18, 2007 11:19 pm

อืมมมม ไม่ขอพูดอะไรมากมายละกันนะครับ ขอขอบคุณทุกๆคนนะครับที่ทำให้โลกแห่งความเดียวดายของผม เต็มไปด้วยรอยยิ้มและแสงสว่าง ขอบคุณจากใจจริงๆครับ ขอสัญญาว่าจะอยู่เป็นผีบอร์ดKA_SHEN ตลอดไปครับ 55+ (พูดเป็นปู่โสมเฝ้าทรัพย์ไปได้ 55+)

แปะเลยดีกว่าทุกคนคงอยากจะเห็นเต็มทนและ 55+ (หลงตัวเองไปป่าวเนี่ย นายเปา)

งั้นอีกนิดนะครับ ขอตั้งชื่อภาพนี้ว่า gift for you ละกันครับ

จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) Kas

ถ้าใครคิดว่าภาพเล็กไปเชิญนี่เลยครับ
https://2img.net/h/i125.photobucket.com/albums/p58/bangbao/Untitled-3.jpg

ปล.หวังว่าจะไม่ทำให้ใครๆผิดหวังนะครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
bangbao
bangbao

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 401

จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptySun Mar 18, 2007 11:26 pm

=___=!!! ลืมบอกว่าใครเป็นใครไปเลย (โทษทีนะครับ)

ไล่จากทางซ้ายไปทางขวานะครับ

1. บัว
2. ริเวียร์
3. ภูวิน
4. อรุณ
5. สูรย์
6. อโณทัย
7. ภาณุ
8. พี่วารา
9. พี่ใบหม่อน
10.พี่อัยย์
11.พี่ฟิวส์
12.พี่หน้าสวย
13.สารวัตรนภัสกร
14.พี่อัปสร
15.พี่บอส

ปล.ตัวละครตัวอื่นทำไม่ทันจริงๆครับ ต้องขออภัยด้วยครับ TT^TT
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
kanin
หัวหน้าภารโรง
kanin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1362

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 8:48 am

0[]0...!!!

ตะลึงในความน่ารัก เอ๊ะ หรือสวย...หรืองาม

อะไรก็ช่างเถอะเอาเป็นว่า น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกงับ

เรนเท่มั่กๆ
CooLs BoyZ
ปีสองสุดโฉด
ปีสองสุดโฉด
CooLs BoyZ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 212

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 10:41 am

เอ่อ...แบบว่าไม่รู้จะพูดไงดีอ่ะมันสวยมาก...

อืม...แต่ภาพบางภาพพี่เปาตัดแล้วมาติดในภาพนี้ด้วยใชป่ะ

เพราะถ้าดูดีๆ หลายๆที่พี่เปาเคยวาดไว้เหมือนภาพเดิมเปี๊ยบเลย (กลายเป็นวิจารณ์ซะงั้น)

>_<
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 108

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 10:52 am

T^T เป็นภาพที่น่ารักมากอ่ะเฮีย
วาดได้สวยจริงๆ ฮือออออ ภูวินนนนน ภูวิ๊นนนนนนน

โอ๊ยยยยยยย
รักคาเชน
รักบอร์ดคาเชน
รักคนแต่งคาเชน
รักเฮียเปา (เฮ้ย?!!! O_o) <<<< ว่าแล้วมันก็ชิ่ง
lemonwhite
lemonwhite

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 464

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 1:26 pm

ภู!!!!!!!!!!!!!!

วิน!!!!!!!!!!!!!!

เท่ห์!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด >[]<!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

เป็นครั้งแรกนะเนี่ยที่นาวส่องหาคนอื่นก่อนจะส่องหาสูรย์ที่รัก
ว่าแล้วก็ขอกรี๊ดอีกรอบ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด >[]<!!!!!!!!!!!!!!!!

(แอบกระแหนะภาณุ ตัวเล็กจังเลยนะยะเธอ >[]<!)
(ผัวะ!! =)3=! โดนแฟนคลับภาณุรุม)
lemonwhite
lemonwhite

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 464

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 1:27 pm

เฮียเปาช่างเทพ อ๊าก ไม่ไหว
กระดาษห้องน้ำอยู่ไหน!เอามาซับเลือดกำเดา =.,=

(แล้วทำไมเราต้องเอากระดาษห้องน้ำฟะ)
lemonwhite
lemonwhite

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 1:31 pm

อีกทีๆ นาวยังไม่ได้เอารูปให้พี่ซินเลย พี่เขาไม่ออน
เฮียเปาเอาให้รึยังคะ ="=
kanin
kanin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1362

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 1:49 pm

พอมองดูดีๆแล้วพี่อัปสรเซ็กซี่จิงๆนะเนี่ย!!!

ง่ะ! ภาพนี้อโณทัยหวานจัง
bangbao
bangbao

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 3:44 pm

=___=!!! ส่งทางเมล์ไปแล้วละครับ แต่มะแน่ใจว่าถึงรึเปล่า
bangbao
bangbao

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 3:55 pm

อืม...แต่ภาพนี้ยังมะได้ส่งให้อะครับ ไม่รู้ว่าพี่ซินเค้าจะเอาขนาดเท่าไหร่ 55+
phat-24*
อาจารย์ฝึกหัดหน้าสวย
phat-24*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 387

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 5:30 pm

=[]=๐ อึ้งงงง

ท่านเปาเทพมาก - -"

เอิ้กส์ๆ มาแบบครบเซ็ต >.<

สูรย์หน้าหวานจัง และ.... ฟิวส์หล่อโคตร!!!!!!!!!!!!
http://my.dek-d.com/phat-ja
lemonwhite
lemonwhite

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 5:30 pm

อ่า นาวยังไม่ได้ส่งเลย ส่งไปแล้วแต่รู้สึกภาพมันจะเล็ก รอพี่ซินเขาออนเอ็มแล้วส่งให้โดยตรงดีกว่า TvT
CooLs BoyZ
ปีสองสุดโฉด
ปีสองสุดโฉด
CooLs BoyZ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 212

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 6:45 pm

เอ่อ...พี่เปากะพี่นาวพอรู้ป่ะว่าพี่ซินเค้าขอไปทำรายอ่ะ
นู๋ปอนด์จ้า
นู๋ปอนด์จ้า

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 325

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 7:42 pm

โอ้โห สวยสุดยอดเลย *O*

รวมเหล่าคาเชนไว้เยอะเลย ชอบจัง *-*
lemonwhite
lemonwhite

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 8:35 pm

ส่ายหน้า (-_- )( -_-) พี่ก็ไม่รู้ พี่ซินยังไม่ออนเลย
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 405

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 8:49 pm

ทำใหม่ได้มะ = =' ไม่ใช่สิ เพิ่มหน่อยได้ป่ะคะ

รู้มั้ยนู๋เปาว่าขาดใครไปคนนึง

ย้ำว่าขาดไปคนนึง นึกเอา 5555+

สวยมากจอร์ท เห็นแล้วถึงกับพูดไม่ออกเลย ดีใจมาก ๆ ขอบคุณมากนะคะ
http://sinsin.exteen.com
ferisku
นายใหญ่แห่งคาเชน
ferisku

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 788

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 8:54 pm

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดค่ะ

น่ารักม๊ากกกกก ///> [] < ///

อยากจับกิน เอ้ย มะช่าย

นุขอละกันนะท่านปู่โสม

ข้าเจ้าชอบสุดๆเลยอ๊า

โดยเฉพาะ...

เฮียบอส

เฮียหล่อมักมากกกกกกกกกกกกกก

ชอบจังค่ะ

วาดอีกเยอะๆนะค๊า ^ ^
http://ferisku.exteen.com/
ferisku
ferisku

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 788

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 9:37 pm

ท่านๆๆ

มีเคล็ดการวาด ไม่ก็ลงสีป่ะคะ

อยากเก่งๆเหมือนท่านง่ะ

นะก๊าบบบบบ

ช่วยเพร่งพรายหน่อยจิ

ซักนิ๊ดก็ยังดีกั๊บ ^ ^
http://ferisku.exteen.com/
bangbao
bangbao

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 10:52 pm

=[]= พี่ซินคร้าบบบบ

TT^TT มันไม่ได้ขาดคนนึงหรอกครับ แต่มันขาดหลายคนเลยอะครับ TT^TT

ทั้งโย พี่เบญ คริสเตียน เซฟเฟอริค เลขา ซาระจัง เมย์ ฯ

TT^TT ขอโทษจริงๆครับ TT^TT

ซวก!!! (ทำพาราคีรีเพื่อไถ่โทษคร้าบบบบ)
felalia
felalia

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 413

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 10:58 pm

อย่าน้าท่านเปา

หนูยังอยากเจอท่านเปาเเบบมีชีวิตอยู่นะคะ>O<
racouk
Mod.
Mod.
racouk

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 357

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 11:00 pm

อ้ากน่ารักอ่า

ท่านเปา เลิศมากเลยคะ

น่ารักจัง

ใช้อะไรลงสีอ่า ง๊ามงาม
bangbao
bangbao

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 11:04 pm

=___=!!! คืนชีพครับ

อืมม เทคนิคหรอครับ ถ้าเป็นเรื่องลงสีในคอมก็แนะนำหนังสือ ดิจิตอล เพ้นติ้งอะครับ
หรือไม่ก็ดูเยอะๆอะครับ แล้วลองมาทำเอง ลองผิดลองถูกซักพักมันจะเริ่มชิน
แล้วก็น่าจะดีขึ้นอะครับ (แต่ผมยังไม่ดีขึ้นเลยอะครับ ฮืออออ)

ส่วนเรื่องเทคนิคการวาดก็คงเป็นก้างคุงอะครับ แต่มีหลายก้างหน่อย สำหรับผมนะครับ
แล้วก็อาศัยวาดตามหนังสือการ์ตูนที่เราชอบลายเส้นเค้าอะครับ แต่วิธีนี้ส่วนมากเค้าจะเห็นว่ากลายเป็นการลอก แต่การเริ่มจากการลอกนั้นผมว่าเป็นสิ่งที่ทำให้เราได้ลองอะไรหลายๆอย่างนะครับ ทั้งเรื่องสัดส่วน เรื่องตา จมูกอะไรประมาณนั้นนะครับ
แต่การลอกนั้นเราก็ควรจะคิดไปด้วยว่าทำไมภาพนี้สัดส่วนมันถึงเป็นแบบนี้หรือว่าโครงมันจะเป็นอย่างไรน้า แล้วก็อีกหลายๆอย่างอะครับ

พอลอกไปซักพักก็จะเริ่มชิน พอถึงระดับนึงเราก็สามารถนำมาดัดแปลงเองคิดเองออกแบบเองได้อย่างมีประสิทธิภาพแล้วละครับ แล้วการทำแบบนี้ก็จะทำให้มุมมองเรื่องท่าทางเรากว้างมากขึ้นด้วยนะครับ แนะนำพวกการ์ตูนต่อสู้อะครับ ได้หลายท่าดีครับ
หรือไม่ก็อาศัยสังเกตมากๆอะครับจากหนังสือนิยายอะครับ ของแจ่มใสก็ใช่ย่อยนะครับ สวยดี(ผมก็เคยลองวาดตาม แต่มันออกมา...อย่าพูดเลยดีกว่าเนอะ 55+)
bangbao
bangbao

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 11:11 pm

แล้วถ้าอยาดจะศึกษายังไงลองไปดูหรืออ่านๆดูบล็อกของพี่ๆที่เค้าทำเป็นอาชีพเลยก็ดีนะครับ มีงานให้ดูหลากหลายดีครับ

http://colorjuice.exteen.com/
(พี่คนนี้จะค่อนข้างมีเทคนิคมากมายครับ)

http://meisan.exteen.com/
(ของพี่มุ่ย งานพี่เค้าเท่มากครับ ชอบมากเลย คนวาดหน้าปกคเชนก็พี่เค้านี่แหละครับ)

http://vicvic.exteen.com/
(ของพี่คนนี้ก็เท่ดีครับ )

http://imome.exteen.com/
(พี่คนนี้ก็น่าสนนะครับ พี่กระต่ายขี้บ่น)

ปล.ลองๆดูละกันนะครับ ผมยังมะถึงขั้นสอนใครได้ พี่เค้ามีอะไรแนะนำเยอะจริงๆครับ
felalia
felalia

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 413

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)   จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^) EmptyMon Mar 19, 2007 11:18 pm

เย่ๆ ท่านเปาคืนชีพเเล้ว55+

สุดยอดท่านเปาเชี่ยวชาญมากมาย^^

เเจๆ ก้อคิดว่าการลอกเหมือนเป็นการลองเริ่มต้น เเล้วหลังจากนั้นก้อค่อยไปพัฒนาเอาเอง

จากใจแด่แฟนคลับka_shenทุกๆคน (ตามที่เคยสัญญาไว้อะครับ ^ ^)
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 3เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2, 3  Next