KA-SHEN Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
KA-SHEN Board

::<[ศูนย์บัญชาการ KSN. ภารกิจพิชิตราชันย์]>::

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)

Go down 
Pirat_saamsee
>>natta<<
AngleFroze
serana
Reiya
assakorn
lucuzuss
sz_kaz
เฮย์จิคุง
sensei_z
Arin_Chan
Ve-*o*-la
racouk
ZEROSHIKI
phat-24*
นู๋ปอนด์จ้า
felalia
CooLs BoyZ
kanin
ferisku
bangbao
RYUSAKii
lemonwhite
Ochibieiji
SandalVitreous
29 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 405

ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptySat Mar 24, 2007 9:21 pm

ยินดีที่ได้รู้จักคะนู๋มูกะ

ส่วนน้องlucZuss
ถ้าพี่อยากได้สมัครไว้หน่อยก็ดีค่ะ ^^
พี่จะให้ตามรายชื่อที่ลงไว้ในบอร์ดนี้นะคะ
ส่วนนู๋ฝากพี่มาขอได้เลยนะคะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://sinsin.exteen.com
lucuzuss
ปีสองสุดโฉด
ปีสองสุดโฉด
lucuzuss

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 268

ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptySat Mar 24, 2007 9:30 pm

ขอบคูณล่วงหน้างับ

เอ่อ...
นู๋ชื่อแคร์ค่ะ เคยสมัครแล้วที แต่อันเก่าดันล็อกอินไม่ได้ไปเฉยๆ
เรยมาชื่อเดิม แต่เพิ่ม s ไปอีกตัว
สงสัยจาจำไม่ได้แล้ว ==
น้อยจัยนะเนี่ยย
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 405

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptySat Mar 24, 2007 9:34 pm

= =' อย่าน้อยใจเลยน้อ พี่ไม่ค่อยสบายใจ 55+ (หัวเราะทำไม?)

เอาเป็นว่าเรารู้จักกันใหม่แล้วกันนะคะ ^^
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะน้องแคร์
sensei_z
Mod.
Mod.
sensei_z

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 124

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptyMon Mar 26, 2007 10:03 am

อ่า เจ๊ซินนนน

รับแทนเพื่อนเจ้าค่า ^O^

(ไม่ได้ใช้แทนหรอกนะ = =^^^)

User ที่ชื่อ มายา ดอร์น อ่ะเจ๊

เอาอโณทัย

ปล. มันชื่อปุ้นน่อ ^^
kanin
หัวหน้าภารโรง
kanin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1362

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptyMon Mar 26, 2007 12:33 pm

ยินดีที่ได้รู้จักท่านมูกะงับ
assakorn
Admin
Admin
assakorn

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 307
Localisation : จ.นนทบุรี ประเทศไทย เอเชียอาคเนย์ โลก ระบบสุริยะจักรวาล แขนนายพราน ดาราจักรทางช้างเผือก จักรวาล

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptyMon Mar 26, 2007 10:19 pm

เจ๊ๆๆๆ

เราม่ามีโทรสับอ่า หาอย่างอื่นให้แรกาน เอิ้กๆ (มะง้าน ขอสารวัตร)

อ้อๆๆๆๆ ดีดี้เค้าจาเอา อรุณ อะ อย่าลืมทำให้เค้าด้วย

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ Tue Mar 27, 2007 1:12 pm, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 1 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
Reiya
ปีสองหน้าติ๋ม
Reiya

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 100

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptyTue Mar 27, 2007 12:26 pm

อาร้ายยย ไม่ได้เข้ามาแปบเดียว

หึๆๆ ภาณุน่ารักมากเลยเจ๊

ขอภาณุแล้วกันนะคะ ><

บ้านข้าน้อยอยู่ไกลจะส่งมาถึงไม่เนี่ย
lucuzuss
ปีสองสุดโฉด
ปีสองสุดโฉด
lucuzuss

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 268

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptyTue Mar 27, 2007 1:56 pm

มีส่งทางไปรษณีย์ด้วยเหรอ

ง่า..... แต่ไม่เปงรัย

ฝากพี่ไปเอานั่นแหละดีแล้ว

อยากเหงพี่ซินอ่ะ

เด๋วให้พี่ถ่ายรูปมาฝาก

ฮุฮุ ^^
serana
นักเรียนใหม่ไร้ฝีมือ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 24

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptyTue Mar 27, 2007 2:38 pm

ลงชื่อด้วยคนนะงับ
พี่ซินข้าน้อยมีนามว่าทรายนะงับ
ขอรูปคุณภา ภาณุจังที่แสนน่ารัก
น่ารักเหมือนเด็กผู้หญิงเลย คิคิ
อย่าลืมนะคะพี่ซินสี่ เอ๊ยสองขา
ทรายไปวันที่ 7 อะคะ
คุณภาน่ารักที่ซู้ดดดดดดดดดดดดดด
lemonwhite
หน่วยรบพิเศษ KSN
หน่วยรบพิเศษ KSN
lemonwhite

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 464

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptyTue Mar 27, 2007 3:01 pm

ภาณุขายดี =w="
lucuzuss
ปีสองสุดโฉด
ปีสองสุดโฉด
lucuzuss

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptyTue Mar 27, 2007 4:12 pm

ชั่ยมะๆ?

ใครๆก้อเลือกแต่ภาณุ

//me โดนแฟนคลับคนอื่นรุมตื้บ
sz_kaz
ปีสองสุดโฉด
ปีสองสุดโฉด
sz_kaz

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 265

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptyTue Mar 27, 2007 6:59 pm

ช่ายๆ ภาณุน่ารักมั่กๆ
Reiya
Reiya

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 100

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptyWed Mar 28, 2007 8:09 am

เฮียแกออกจะน่ารักซะขนาดนั้นเนอะ
Admin
Admin

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptyWed Mar 28, 2007 8:23 pm

อืม... เท่าที่นับ ๆ ดูก็พอ ๆ กันนะ 55555+

นู๋ไน แล้วนู๋เลดี้เขาจะมาวันที่ 6 ด้วยป่ะ - - เรนนะ หึหึ
assakorn
Admin
Admin
assakorn

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 307
Localisation : จ.นนทบุรี ประเทศไทย เอเชียอาคเนย์ โลก ระบบสุริยะจักรวาล แขนนายพราน ดาราจักรทางช้างเผือก จักรวาล

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptyWed Mar 28, 2007 9:29 pm

เจ๊ก้อติดๆ ตัวไว้เถอะ

เอิ้กๆ
Admin
Admin

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptyThu Mar 29, 2007 3:46 pm

= = ติดตัว งานครั้งที่แล้วจำได้

ขนาดมายังไม่ได้เจอกันเลย
AngleFroze
AngleFroze

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 19

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptySat Mar 31, 2007 11:18 pm

ภาณุน่ารักมากกกกกก~!!!!! TTT^TTT

แต่ข้าน้อยก็ไม่สามารถทัดทานการเป็นสาวกของเรนได้ค่ะ !!!

ขอเรนได้ม๊า T^T

แต่พี่ซินจะไปวันที่ 6 อย่างเดียวหรอคะ? หนู๋จะไปวันจันทร์นี้อ่ะ คงไม่ได้เจอแน่เลย แง้วๆ
>>natta<<
ปีสองสุดโฉด
ปีสองสุดโฉด
>>natta<<

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 279

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptySun Apr 01, 2007 9:49 pm

ตอนนี้ยังทันชิมิเคอะ - -+

ภาณุ!!!

เค้าจะเอาภาณุๆๆๆ >< (กรี๊ดดดดดดดดดด~!!!!!!!)

วันที่ 6....ไปไม่ได้เพราะไม่อยู่บ้าน(จนถึงวันที่ 11) TT[]TT โฮกก.....

พี่ซินเก็บไว้ให้อุ่นก่อนได้มะอ่า OmO

เค้าไปได้แค่วันที่ 3 TT^TT โฮ~~~~~~~

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 31

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptySun Apr 01, 2007 9:50 pm

>< น่ารัก ชอบทุกรูป แต่อยากได้อรุนที่สุดเลย ^^

ขอบคุณมากฮับ
http://my.dek-d.com/pirat_saamsee

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 31

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptySun Apr 01, 2007 9:53 pm

เอ่อ..ลืมไป (ทำไมกดแก้ไขโพสไม่ได้)

ตอนนี้ยังทันไหมเนี้ย T^T แต่หยกอยากได้จริงๆนะ 55
http://my.dek-d.com/pirat_saamsee
moslpmtv
นักเรียนใหม่สุดแนว
นักเรียนใหม่สุดแนว
moslpmtv

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 55

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptyMon Apr 02, 2007 10:55 pm

ผมเอาภาณุ
sazame
sazame

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 25

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptyTue Apr 03, 2007 4:57 pm

น่ารักกก อยากได้ทุกคนเลยอะจ๊ากกก
แฮ่ๆ.... จริงๆ ถ้าเป็นไปได้ก็อยากได้สูรย์ค่ะ เอิ๊กก
เหมันต์
เหมันต์

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1465

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptyWed Apr 11, 2007 2:23 pm

น่าร๊ากกกกกก....ที่สุด อยากได้ทุกคนเลย
http://www.zheza.com/index.php?a=blog&b=entry&uid=64625&eid=7
TumAlone
TumAlone

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)   ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ) - Page 3 EmptyThu Aug 02, 2007 7:15 am

อยากได้อ่ะ...

ที่ห้อยโทรศัพท์ที่จะแจกในงานหนังสือ ^0^ (ลงสีครบแล้วค่ะ)
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 3 เธˆเธฒเธ 3เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» ????ะดับ??????วค??
» Newletter No.2 (KA-SHEN Board) ?????ับ???วบ?างยก????
» ??ยก????าถึง???? -_-+ ?ิต??้งค?เชน???้งท?? 1
» ????ันลง?????????วค??
» ???แบบ?????? ???อก???าด???วดอง?านาน??????ิน