KA-SHEN Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
KA-SHEN Board

::<[ศูนย์บัญชาการ KSN. ภารกิจพิชิตราชันย์]>::

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ

Go down 
felalia
นู๋ปอนด์จ้า
เหมันต์
arachinea
kunpot
RYUSAKii
bangbao
11 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
bangbao
หน่วยรบพิเศษ KSN
bangbao

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 401

สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ   สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ EmptySat Jun 09, 2007 4:37 pm

ชูไม้ชูมือ กลับมารายงานตัวแล้วครับ >[]<

สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ Copy-3

ช่วงนี้ลายเส้นเปลี่ยนตลอดเวลา + เจอหัวแปรงโดนใจเลยลองละเลงเลยครับ ^ ^
= =" เสื้อผ้าของอโณทัยขอยืมอันเก่ามาใส่หน่อยนะครับ ส่วนสูรย์เพิ่มให้ครับ
เด๋วจะไม่ดีต่อสุขภาพ[ใจ]ของคนในบอร์ด O[]O >>> ขนาดนั้น

https://2img.net/h/i125.photobucket.com/albums/p58/bangbao/copy2.jpg >>> อันนี้ link รูปอย่างใหญ่ครับ = ="a
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
RYUSAKii
ผู้คุมกฎแสนเยือกเย็น
ผู้คุมกฎแสนเยือกเย็น
RYUSAKii

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 803

สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ   สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ EmptySat Jun 09, 2007 5:53 pm

ยินดีต้อนรับกลับค้าฟพี่เปา ความเทพยังไม่จากหายไปเลยพี่
ถามหน่อยจิพี่ ลงสีรองเท้าเจ๊โณยังไงอ่าค้าบ...สวยดีอยากลองทำดูบ้างงะคับ
เจ๊โณเนี่ย เอวเป็นเอว สะโพกเป็นสะโพกเลย หุ่นดีมากๆๆๆ...
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
bangbao
bangbao

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 401

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ   สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ EmptySat Jun 09, 2007 6:18 pm

= =" อืมมม อธิบายลำบากเหมือนกันนะครับ

เอาเป็นว่าลงสีพื้นให้เสมอกันทั่วๆก่อนแล้วค่อยๆเริ่มเก็บเงาตามมุมหรือรอยต่างๆ

หลังจากนั้นหากเสร็จแล้วแต่มันดูมืดไปก็ลงไฮไลเป็นสีขาวอ่อนๆหรือสีที่อ่อนลงมาก็ได้ครับ

ไว้ถ้ามีเวลาหลังจากสงครามการบ้านสงบเมื่อไหร่จะลองทำ How to มาอีกละกันครับ

ช่วงนี้แทบบ้าตายคากองหนังสือ + งานคร้าบบบบ>>> TT^TT
kunpot
ปีสองจอมซนปนทะเล้น
kunpot

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 150

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ   สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ EmptySat Jun 09, 2007 6:50 pm

ดูรูปเล็กก็บอกถึงความเทพแล้ว เปิดดูรูปใหญ่มหาเทพเลยอะ

ทำไงอะอยากได้ how to จัง แล้วการบ้านผมก็เยอะเหมือนกันเลยครับ

ยังไงเราก็ต้องสู้ในศึกนี้ต่อไป เอาให้ตายไปข้างหนึ่งเลย
arachinea
arachinea

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 135

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ   สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ EmptySat Jun 09, 2007 8:58 pm

สวยดีค่า ^ ^ ดูสมเป็นสูรย์ค่ะ cheery จังค่ะ
เหมันต์
หัวหน้าภารโรง
หัวหน้าภารโรง
เหมันต์

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1465

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ   สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ EmptySun Jun 10, 2007 9:09 am

ชุดอโณทัยสวยมั่กๆเลย อโณทัยก็ส๊วย...สวย
ส่วนสูรย์ก็ยังดูซื่อๆเหมือนเดิม^^
http://www.zheza.com/index.php?a=blog&b=entry&uid=64625&eid=7
นู๋ปอนด์จ้า
อาจารย์ฝึกหัดหน้าสวย
อาจารย์ฝึกหัดหน้าสวย
นู๋ปอนด์จ้า

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 325

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ   สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ EmptyMon Jun 11, 2007 5:44 pm

กรี๊ดๆๆๆ เค้าช๊อบชอบอะตัว

สูรย์หล่อ อ๊ากกกก ทนไม่ไหวๆ (เก็บอาการหน่อยเต๊อะ)

อโณทัยก็น่ารัก อ๊ากกกก อิจฉา (เป็นงั้นไป)
felalia
felalia

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 413

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ   สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ EmptyMon Jun 11, 2007 9:07 pm

สูรย์หล่อมากกกกกกกกกก>///< เจ๊โณก้อน่ารัก

ท่านเปาสู้ๆ งานเยอะก้อพักบ้างนะคะ^^
GOYOMI
ภารโรงหน้าขรึม
GOYOMI

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 564

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ   สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ EmptyWed Jun 13, 2007 12:37 pm

ความเทพยังไม่จางหายเลยท่านเปา
xaviera
นักเรียนใหม่สุดแนว
นักเรียนใหม่สุดแนว
xaviera

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 56
Localisation : ต่อให้อยากบอกคำนี้แค่ไหนเธอก็คงไม่ได้ยิน ถึงได้ยินก็คงไม่ให้อภัย แต่ก็อยากบอกว่า "ขอโทษนะ....เพื่อน"

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ   สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ EmptyFri Aug 24, 2007 2:27 pm

โห
สุดยอดเลยค่ะทำได้ไงคะเนี่ย เทพของแท้
เจ๊ โณ สวยมากเลยค่ะ
ลงสีได้เนี้ยบจริง
นับถือๆ
Reiya
ปีสองหน้าติ๋ม
ปีสองหน้าติ๋ม
Reiya

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 100

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ   สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ EmptyFri Aug 24, 2007 7:31 pm

อ๊ากกกกกกก

พี่เพชรสูรย์น่ารักโคตร

แต่รู้สึกว่าแขนเจ๊โณแปลกนิดนึงนะ

หึๆๆ ทำไมน่ารักอย่างงี้นะ
GOYOMI
GOYOMI

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 564

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ   สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ EmptySat Sep 22, 2007 1:09 pm

รู้สึกว่าแขนขวาของเจ๊โณ

มันเหมือนไม่มีกระดูกเลย
sz_kaz
ปีสองสุดโฉด
ปีสองสุดโฉด
sz_kaz

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 265

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ   สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ EmptySat Sep 22, 2007 8:55 pm

งามมากเลยงั๊บท่านเปา ยังเทพเหมือนเดิมขอรับ

สูรย์&อโณฯ ลุคใหม่ (= =" น่าจะไฉไลกว่าเดิมมั้งครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1
 Similar topics
-
» Fan Fic ??ีน??ยน???ัก(????อน???เฉพ?ะช?????าน??)...
» ??????ับ - -
» ????? & ?โณท?? (??วก?วนิด?ึง???าบ??? )
» FanFic [?????&?โณท??]
» แฟน???? ?????+?โณท?? ?ยน?อง?ะน?วข??